องค์การบริหารส่วนตำบลหัวทะเล ![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
ขอเรียนเชิญ พี่น้องชาวตำบลหัวทะเล ให้เกียรติออกมาต้อนรับ นายอนุทิน ชาญวีรกูล รองนายกรัฐมนตรีและรัฐมนตรีว่าการกระทรวงมหาดไทย พร้อมคณะฯ
ในการมาตรวจราชการ และเยี่ยมชมผลการดำเนินงาน โครงการบริหารจัดการน้ำ “หัวทะเล Model” ตามผังภูมิสังคมเพื่อบริหารจัดการน้ำหมู่บ้าน/ชุมชน แบบบูรณาการอย่างยั่งยืน (Geo-social map) ตามนโยบายกระทรวงมหาดไทย
#วันเวลาและสถานที่
ในวันพฤหัสบดี ที่ 25 เมษายน 2567
เวลา 07.00 น.
ณ บริเวณหน้าที่ทำการองค์การบริหารส่วนตำบลหัวทะเล อำเภอบำเหน็จณรงค์ จังหวัดชัยภูมิ
|