วันที่ 25 มีนาคม 2567![🗓️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb5/1.5/16/1f5d3.png)
นายธีรวัฒน์ ศรีนวกุล นักพัฒนาชุมชนชำนาญการ
นายอนุชิต ฉัตรธนกร จพง.พัฒนาชุมชนชำนาญงาน
ได้เข้าร่วมโครงการพัฒนาศักยภาพศูนย์พัฒนาครอบครัวในชุมชน เพื่อขับเคลื่อนศูนย์ปฏิบัติงาน เพื่อป้องกันการกระทำความรุนแรงในครอบครัวระดับตำบลและสมัชชาครอบครัวระดับจังหวัด ปีงบประมาณ 2567 ณ โรงแรมสยามริเวอร์ รีสอร์ท โดยศูนย์พัฒนาครอบครัวระดับตำบลหัวทะเลได้งบสนับสนุนจำนวนเงิน 15,000 บาท ซึ่งการดำเนินโครงการกำลังอยู่ระหว่างเลือกวันและเวลาที่เหมาะสมในการจัดโครงการ
|