วันที่ 29 ธันวาคม 2566
นางสุภาภรณ์ นิลประทีปปรีชา นายก องค์การบริหารส่วนตำบลหัวทะเล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร
ได้เดินทางไปตรวจเยี่ยม ความพร้อมจุดบริการประชาชน บ้านหัวทะเล พร้อมทั้งได้มอบน้ำดื่ม, กาแฟ, ขนม และอื่นๆ ให้แก่เจ้าหน้าที่ ณ จุดบริการประชาชน
จึงขอขอบคุณ เจ้าหน้าที่ตำรวจ, กำนัน, ผู้ใหญ่บ้าน, อปพร. และเจ้าหน้าที่สาธารณสุข ที่ได้เสียสละเวลามาอำนวยความสะดวกและให้ความปลอดภัยแก่ประชาชน ในช่วงเทศกาลปีใหม่ 2567
|