วัน ศุกร์ ที่ 3 พฤศจิกายน 2566![🗓️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb5/1.5/16/1f5d3.png)
นางสุภาภรณ์ นิลประทีปปรีชา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหัวทะเล
นางสุภาวดี ฟากวิลัย ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม พร้อมกับ เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม
ได้ออกแจกเบี้ยยังชีพผู้สูงอายุ ผู้พิการ ทั้ง 12 หมู่บ้าน พร้อมกับมอบเงินสวัสดิการชุมชนฯ โดยการปฏิบัติงานได้รับความร่วมมือและอนุเคราะห์อำนวยความสะดวกจากสมาชิกสภา อบต. ทั้ง 12 ท่าน ด้วยดีเช่นเคย
|