วันที่ 19 ตุลาคม 2565
เวลา 09.00 น.
องค์การบริหารส่วนตำบลหัวทะเล นำโดย
![🔻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9c/1/16/1f53b.png) นางสุภาภรณ์ นิลประทีปปรีชา นายก องค์การบริหารส่วนตำบลหัวทะเล พร้อมด้วย คณะผู้บริหารฯ ข้าราชการ,พนักงานในสังกัด องค์การบริหารส่วนตำบลหัวทะเล
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t72/1/16/1f538.png) นางสาวสายชล ไกรจัตุรัส ปลัดปกครองประจำตำบลหัวทะเล
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t72/1/16/1f538.png) นายเทพนคร ผ่องแผ้ว ประธานสภาฯ พร้อมด้วยสมาชิกสภาฯ
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t72/1/16/1f538.png) พ.ต.ท.สมพงษ์ ลึกจะบก สวป.สภ.หัวทะเล พร้อมด้วย คณะข้าราชการตำรวจสถานีตำรวจภูธรหัวทะเล
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t72/1/16/1f538.png) นางสำรวย เกี๊ยะขุนทด ผอ.รพ.สต.หัวทะเล
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t72/1/16/1f538.png) นายวีรวัฒน์ เลิศอาวุธ ผอ.รพ.สต.บ้านเขาดิน
พร้อมด้วยคณะ อสม.ตำบลหัวทะเล
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t72/1/16/1f538.png) นายสุทิน วาจาจริง กำนันตำบลหัวทะเล พร้อมด้วยคณะผู้ใหญ่บ้าน
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t72/1/16/1f538.png) นายพิเชษฐ์ แสงจักร์ ผอ.รร.บ้านหัวสระวิทยา พร้อมด้วยคณะครู,และ นักเรียน,นักศึกษา ,ประชาชน ตำบลหัวทะเล
![🚨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t45/1/16/1f6a8.png) ได้ร่วมกันจัดกิจกรรมประชาสัมพันธ์ kick off รณรงค์เสริมสร้างการรับรู้ กระตุ้นในการเฝ้าระวังป้องกันยาเสพติดในชุมชน
![🆘](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t28/1/16/1f198.png) เพื่อให้ประชาชนในพื้นที่ เกิดความตื่นตัว เเละเป็นการปลูกจิตสำนึกของคนในชุมชน,ปกป้องครอบครัว
![🚶](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te2/1/16/1f6b6.png) โดยร่วมกันเดินรณรงค์จาก หน้าที่ทำการองค์การบริหารส่วนตำบลหัวทะเล รอบบริเวณหมู่บ้านหัวสระ หมู่ที่ 2 ,หมู่ที่ 8 ,หมู่ที่ 10,หมู่ที่ 12,ได้รับความร่วมมือจากประชาชนในการจัดกิจกรรมครั้งนี้เป็นอย่างดี มีผู้เข้าร่วมประมาณ 360 คน
|