|
โครงการฝึกอบรมอาสาพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ เครือข่าย อพม.ตำบลหัวทะเล |
![](images/4440.gif) |
อบต.หัวทะเล ได้ดำเนินการจัดกิจกรรมโครงการฝึกอบรมอาสาพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ เครือข่าย อพม.ตำบลหัวทะเลในวันที่ ๕ ก.ย. ๒๕๕๔ โดยมีผู้มีผู้นำชุมชนทั้ง ๑๒ หมู่บ้านได้เข้าร่วมกิจกรรม ณ ห้องประชุมองค์การบริการส่วนตำบลหัวทะเล |
|
|
|